| Tên sản phẩm | MÁY TIỆN CŨ MORISEIKI CL25B |
| Số No. | 1125 |
| Hệ điều hành | FANUC 21TB |
| Hành trình | 520 x 500 mm |
| Mâm | 210 mm |
| Số dao cụ | 10 |
| Tốc độ tối đa | 2 800 Rpm |
| Chống tâm | Không |
Giá: Liên hệ
Đối với máy cũ, chúng tôi có Quy trình kiểm tra nghiêm ngặt chất lượng đầu vào và đầu ra. Luôn luôn đảm bảo rằng, sản phẩm tới tay khách hàng là sản phẩm tốt nhất, đạt chuẩn.
Hình ảnh chụp thực tế từ sản phẩm.
Hết hàng
| Tên sản phẩm | MÁY TIỆN CŨ MORISEIKI CL25B |
| Số No. | 1125 |
| Hệ điều hành | FANUC 21TB |
| Hành trình | 520 x 500 mm |
| Mâm | 210 mm |
| Số dao cụ | 10 |
| Tốc độ tối đa | 2 800 Rpm |
| Chống tâm | Không |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.